S.E.W.FSocial and Economic Welfare Foundation

Jinsi tunavyoongozwa na kufadhiliwa

Jinsi S.E.W.F inavyoongozwa, fedha zinavyotunzwa na kukaguliwa, na zinavyoweza kutumika.

Inaongozwa na wanachama wake

Wanachama wote ni sehemu ya Mkutano Mkuu, chombo chetu cha juu cha maamuzi. Huchagua viongozi wetu, huidhinisha bajeti na mipango, na kuteua Bodi ya Wakurugenzi. Viongozi hutumikia kwa miaka mitatu.

Bodi ya watu sita

Bodi, inayoundwa na Mwenyekiti, Katibu Mtendaji, Mhazini na wajumbe wengine watatu, hutunga kanuni zetu, huteua wakaguzi, na hupitia miradi kabla ya kupelekwa kwa wanachama kuidhinishwa.

Uangalifu katika fedha

Hesabu zetu huandaliwa na Mhazini, hukaguliwa, na kuwasilishwa kwa wanachama kila mwaka. Muamala wowote wa benki unahitaji saini za viongozi wawili kati ya watatu. Mwaka wetu wa fedha ni kuanzia tarehe 1 Januari hadi 31 Desemba.

Tunavyofadhiliwa

Fedha zikipatikana kwa njia yoyote, zinaweza kutumika tu kuendeleza malengo yetu.

Yanayohusiana

JiungeWasiliana