Haki za binadamu na utawala bora
Elimu ya uraia, utetezi na ushirikishwaji wa jamii kwa ajili ya haki za binadamu, haki ya kijamii na uongozi unaowajibika.
Tunachofanya
Tunakuza utawala bora, haki za binadamu na haki ya kijamii kupitia elimu ya uraia, utetezi na ushirikishwaji wa jamii.
Kwa nini ni muhimu
Jamii ambayo wananchi wake wanazingatia uadilifu na kutii sheria inahitaji watu wanaojua haki zao na viongozi wanaowajibika kwao.
Linamhusu nani
- Wanawake na watoto
- Watu wenye ulemavu na wazee
- Wakulima wadogo na vijana
- Jamii kote Tanzania
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono